banner-ads1-220x220-145x145pix.html
news.html

สนทนา ทั่วไปแหล่งนัดพบแนะนำชมรมถามตอบปัญหาเครื่องเสียงรถยนต์d.i.y.สาระ,บทความ  โปรโมทร้าน,โชว์รถ,โชว์ผลงานข่าวสารงานเครื่องเสียงรถยนต์ทั่วประเทศภาพงานเครื่องเสียงรถยนต่างๆผลการแข่งขันเครื่องเสียงรถยนต์สนามต่างๆแนะนำเว็บเครื่องเสียงรถยนต์สาวสวย โคโยตี้ พริ๊ตตี้ ซื้อขายสินค้าเครื่องเสียงรถยนต์

สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 20

คาปา+คาปูน

เมื่อวานได้มีโอกาสไปเดินพูนทรัพย์..
    ตั้งใจจะไปหาคาปูนมาประดับรถสักตัว เดินถามราคาหลายร้านบอกว่าขอราที่ถูกที่สุด เกือบทุกร้านบอกว่า 800-1000 ก็เลยถามไปว่ามันใช้ได้จริงไหมเจ้าของร้านบอกว่าจริง..แต่ดูแล้วมันอันเดียวกันกับบ้านหม้อทำไมมันแพงจัง..บ้านหม้อ 500-800 เอง หรือว่ามันดีกว่าที่บ้านหมอขาย..

ถ้ายี่ห้อเดียวกันก็คือกันปหระครับ ถ้าจะเอามาประดับรถ เอาที่ถูกดีกว่าครับ

สมาชิกเว็บ รูปส่วนตัว Aun007
    ถ้าซื้อมาประดับรถก็ใด้ครับแต่ถ้าซื้อคาปาแท้ต้องพวกstinger,mass,helixฯลฯ

สมาชิกเว็บ รูปส่วนตัว taming
    เด๋วไม่ครบ "องค์"

อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ taming ดูโพสต์
    เด๋วไม่ครบ "องค์"
    ใช่ครับ..เดี่ยวมันไม่ครบ..องค์ ปกติก็ใส่ตัวละ 500 นี้แหละครับพอดี ตัวเลขวัดโวลมันไม่ติด ก็ละจะเอาอันเก่าออก..

สมาชิกเว็บ รูปส่วนตัว Dump07
    พี่ลองไปถามดูร้าน vk อ่ะ ที่อยู่ในตลาดนะ ซอยที่ติดกับถนนใหญ่

วันนั้นผมลองไปถามคาปา big head ที่เห็นห้อยๆอยู่

ผม - พี่ คาปานี้เท่าไหร่ครับ
    จขร. - 900 น้อง
    ผม - คับ (ยังไม่ค่อยน่าสนเท่าไหร่) ขอบคุณครับ
    จขร. - เอาหรือเปล่าล่ะ 700 ก็ได้
    ผม - !! กิเลสขึ้น แต่ตัดใจบอกไปว่า ยังก่อนครับพี่

ในเว็ปเห็นขายตั้งพันกว่าบาท -*- ถ้าว่างๆพี่ลองถามดูนะ อาจต่อได้มากกว่าผมก็ได้ ^^

แล้วแต่ที่ครับ ขายไม่เท่ากันครับ ขายได้ขายไงครับ อิอิ
    บ้านหม้อก็ไม่ใช่ว่าจะถูกไปทุกร้านนะครับ บางร้านก็แพงโฮกเหมือนกัน
    ปรีS4 เสียงกลาง6.5นิ้ว 8นิ้ว ฺBoot Cap 58.3F16.7V
    Tel.0874222577 เล็ก โซนรังสิต ปทุม กทม. CAC-418
    S4 Technology evolution series 777
    กดตามลิ้งค์เลยจร้า

อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ Dump07 ดูโพสต์
    พี่ลองไปถามดูร้าน vk อ่ะ ที่อยู่ในตลาดนะ ซอยที่ติดกับถนนใหญ่

วันนั้นผมลองไปถามคาปา big head ที่เห็นห้อยๆอยู่

ผม - พี่ คาปานี้เท่าไหร่ครับ
    จขร. - 900 น้อง
    ผม - คับ (ยังไม่ค่อยน่าสนเท่าไหร่) ขอบคุณครับ
    จขร. - เอาหรือเปล่าล่ะ 700 ก็ได้
    ผม - !! กิเลสขึ้น แต่ตัดใจบอกไปว่า ยังก่อนครับพี่

ในเว็ปเห็นขายตั้งพันกว่าบาท -*- ถ้าว่างๆพี่ลองถามดูนะ อาจต่อได้มากกว่าผมก็ได้ ^^
    ถ้าไม่ติดธุระอะไรพรุ่งนี้จะไปพูนทรัพอีกรอบ.ปกติผมมีร้านประจำที่บ้านหม้อซื้อของมาทำรถบ่อยจะไดราคาพิเศษ แต่ตอนนี้ย้ายบ้านไปอยู่แถวสะพานนวลฉวีจะวิ่งมาซื้อคาปูนตัวเดียวที่บ้านหม้อก็ไกล

สมาชิกเว็บ. รูปส่วนตัว Lumto
    คาปูนก็ดีครับ เวลาระเบิดจะได้ไม่บาดเจ็บ เค้าคงคิดมาดีแล้วละ
    ชั่วและดีประสาน นานจนเป็นฉัน เกินจะเปลี่ยนแปลง CAC 367

สมาชิกเว็บ รูปส่วนตัว taming
    ก็ว่ากันไปครับ

ถามว่าช่วยไรไหมผมว่าเล่นแบตลูกเดียวเห็นผลนะครับเพราะช่วงที่แบตมันสวิง จ่ายไฟได้ไม่เที่ยง เวลาเจอเพลงที่เบสลากยาวๆช่วยได้มากพอสมควร แต่ถ้าแบต2ลูกขึ้นไปไส่ั้ไปนแทบไม่ช่วยอะไรเลย ผมแนะนําระบบที่มีแบตรี่เพียงลูกเดียวไส่ดีกว่าไม่ไส่ครับถึงไม่แท้ก็ตาม
    ชางดอน CAC-387 บุญหูคลับ no. 673

สมาชิกเว็บ รูปส่วนตัว ZombiEMasteR
    อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ dornbaa ดูโพสต์
    ถามว่าช่วยไรไหมผมว่าเล่นแบตลูกเดียวเห็นผลนะครับเพราะช่วงที่แบตมันสวิง จ่ายไฟได้ไม่เที่ยง เวลาเจอเพลงที่เบสลากยาวๆช่วยได้มากพอสมควร แต่ถ้าแบต2ลูกขึ้นไปไส่ั้ไปนแทบไม่ช่วยอะไรเลย ผมแนะนําระบบที่มีแบตรี่เพียงลูกเดียวไส่ดีกว่าไม่ไส่ครับถึงไม่แท้ก็ตาม

ถูกเลย

ของดีๆๆก็2000+แล้ว

เพิ่มอีก1000ได้แบตแห้งแรงๆๆแล้ว

แต่คาปาอายุนานกว่า
    อยู่คลองสามครับเจอหน้าก็อย่าทักนะครับเพราะรักคนง่าย

สมาชิกเว็บ รูปส่วนตัว kitty4d4
    อยุธยา เมืองเก่า
    ช่วยหาครับ
    อยุธยา2520

อยากเห็นหน้าตาของคาปูนที่ผ่าพิสูจน์แล้วน่ะครับ เคยเอาไปคุยกับเพื่อนๆแล้วไม่มีใครเชื่อว่ามีจริง
    CAC-76

สมาชิกเว็บ รูปส่วนตัว kitty4d4
    อยุธยา2520

สมาชิกเว็บ รูปส่วนตัว chairat
    พระนครศรีอยุธยา
    อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ kitty4d4 ดูโพสต์
    แงเหมือนของผมเลย
    เสี้ยวชีวิตนี้ขอใช้หนี้สังคม

สมาชิกเว็บ รูปส่วนตัว NNNPPP
    ผมว่าควรคำนึงถึงผลกระทบอย่างอื่นด้วยนะครับ ซื้อของถูกมาประดับก็จริงแต่อาจเกิดสิ่งที่ไม่คาดคิดเกิดขึ้นก็ได้ครับ เช่น ได้ของเสื่อมคุณภาพ อาจจะทำให้ไฟใหม้รถไปเลยก็ได้นะครับ

ความคิดส่วนตัวครับ ร่วมแชร์ความคิดเห็นด้วยคนคร้าบ ^-^

อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ NNNPPP ดูโพสต์
    ผมว่าควรคำนึงถึงผลกระทบอย่างอื่นด้วยนะครับ ซื้อของถูกมาประดับก็จริงแต่อาจเกิดสิ่งที่ไม่คาดคิดเกิดขึ้นก็ได้ครับ เช่น ได้ของเสื่อมคุณภาพ อาจจะทำให้ไฟใหม้รถไปเลยก็ได้นะครับ

ความคิดส่วนตัวครับ ร่วมแชร์ความคิดเห็นด้วยคนคร้าบ ^-^
    อันนี้สำคัญมาก
    อยุธยา2520

อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ NNNPPP ดูโพสต์

สาระดี ๆ จากน้องปาร์ตี้
    CAC-359
    กรองไฟ KWT Super DC Filter
    เสียงดีแรง แถมประหยัดน้ำมันอีกด้วย
    089-4286027 ป้อม, 085-1423873 อาร์ม

E-Mail : worathep.sam@cpmail.in.th

อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ tong.... ดูโพสต์
    อยากเห็นหน้าตาของคาปูนที่ผ่าพิสูจน์แล้วน่ะครับ เคยเอาไปคุยกับเพื่อนๆแล้วไม่มีใครเชื่อว่ามีจริง
    เอาไปดูอีกอันครับคลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	รูปถ่าย0902.jpg
ครั้ง:	3
ขนาด:	42.9 กิโลไบต์
ID:	127394คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	รูปถ่าย0900.jpg
ครั้ง:	2
ขนาด:	45.8 กิโลไบต์
ID:	127395

Bookmarks

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด